-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
-
Tặng áo mưa Orient đối với hóa đơn mua đồng hồ Orient trị giá từ 10.000.000 trở lên
024 3978 4500Đồng hồ Galle 41 Thi Sách, Hai Bà Trưng, Hà Nội
41 Thi Sách, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | Orient |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Cứng |
| Kích thước mặt | 40.5 mm |
| Độ dày | 12.3 mm |
| Kích thước dây | 21 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
| Năng lượng cót | 40 |
| Chân kính | 22 |
| Dòng sản phẩm | Classic |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Bộ máy | F6724 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Loại dây | Dây Da |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Phong cách đồng hồ | Thanh lịch |
| USP | Chức năng dừng kim giây; Tự động kết hợp với lên cót bằng tay; Lộ đáy; Dây da dễ tháo lắp |
| Bộ sưu tập | Orient Bambino |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Nhánh sản phẩm | Bambino |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X