-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
024 3978 4500Đồng hồ Galle 41 Thi Sách, Hai Bà Trưng, Hà Nội
41 Thi Sách, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | Orient Star |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 39 mm |
| Độ dày | 11.7 mm |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
| Năng lượng cót | 50 |
| Chân kính | 24 |
| Dòng sản phẩm | M45 F7 Small Second |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Bộ máy | F7H44 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Loại dây | Dây Da |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | Made in Japan, M45 F7 Small Second, Kính sapphire cong 2 mặt AR, Chức năng dừng kim giây, Tự động kết hợp với lên cót bằng tay, Kim hiển thị mức trữ cót, Lộ đáy, |
| Sản xuất tại | Nhật Bản |
| Nhánh sản phẩm | M45 |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X