-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
-
Tặng 1 quà tặng thương hiệu khi mua đồng hồ Tissot có giá từ 20.000.000 VND
024 7101 0666ĐHTS 146 Nguyễn Khánh Toàn, Nghĩa Đô, Hà Nội
Số 146 Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, TP.Hà Nội
028 3987 7729Đồng hồ Galle 102 Quang Trung, Gò Vấp, TP. HCM
102 Quang Trung, Phường Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
025 1628 8336Đồng hồ Galle 1379A Phạm Văn Thuận, Trấn Biên, Biên Hòa
1379A Phạm Văn Thuận, Phường Trấn Biên, TP. Biên Hòa, Đồng Nai
0222 222 1960Đồng hồ Galle Vincom Bắc Ninh
L1-K1 TTTM Vincom Plaza Lý Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, TP. Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Xem thêm
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | Tissot |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Giới tính | Nữ |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 29 mm |
| Độ dày | 9 mm |
| Kích thước dây | 14 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
| Dòng sản phẩm | T-Classic |
| Chức năng | Ngày, Giờ, Phút, Giây |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Loại dây | Dây Da |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | 12 viên kim cương trên mặt số |
| Bộ sưu tập | Tissot T-classic |
| Sản xuất tại | Thụy Sỹ |
| Nhánh sản phẩm | LE LOCLE |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X