-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
024 6666 4060Đồng hồ Galle Aeon Mall Long Biên
Quầy GALLE WATCH, tầng 2, Siêu thị Aeon Mall Long Biên, 27 Cổ Linh, Phường Long Biên, TP Hà Nội
028 3987 7729Đồng hồ Galle 102 Quang Trung, Gò Vấp, TP. HCM
102 Quang Trung, Phường Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
025 1628 8336Đồng hồ Galle 1379A Phạm Văn Thuận, Trấn Biên, Biên Hòa
1379A Phạm Văn Thuận, Phường Trấn Biên, TP. Biên Hòa, Đồng Nai
022 5261 6555Đồng hồ Galle 5 Nguyễn Đức Cảnh, Lê Chân, Hải Phòng
Số 5 Nguyễn Đức Cảnh, Phường Lê Chân, TP Hải Phòng
0222 222 1960Đồng hồ Galle Vincom Bắc Ninh
L1-K1 TTTM Vincom Plaza Lý Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, TP. Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | SEN Clock |
| USP | -3 báo thức và 3 lần báo lại - Đo độ ẩm nhiệt độ trong phòng - Màn hình LCD |
| Kiểu dáng mặt | Tròn/ Oval |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Phong cách đồng hồ | Thanh lịch |
| Màu mặt | Xám |
| Mặt kính | Khác |
| Màu vỏ | Trắng |
| Thời gian bảo hành | 0 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ điện tử (Quartz) |
| Kích thước | 14,6x6,6 cm |
| Dòng sản phẩm | Đồng hồ để bàn |
| Độ dày | 4 cm |
| Loại vỏ | Nhựa |
| Khoảng đường kính | 14,6x4x6,6 cm |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X