-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
-
Tặng 1 mũ Candino hoặc túi canvas Festina khi mua đồng hồ Candino có mức ưu đãi dưới 15%
024 7101 0666ĐHTS 146 Nguyễn Khánh Toàn, Nghĩa Đô, Hà Nội
Số 146 Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, TP.Hà Nội
024 3978 4500Đồng hồ Galle 41 Thi Sách, Hai Bà Trưng, Hà Nội
41 Thi Sách, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
024 6666 4060Đồng hồ Galle Aeon Mall Long Biên
Quầy GALLE WATCH, tầng 2, Siêu thị Aeon Mall Long Biên, 27 Cổ Linh, Phường Long Biên, TP Hà Nội
024 3783 0732Đồng hồ Galle Go Thăng Long
Tầng 1, Go! Thăng Long, 222 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội
024 3200 1689Đồng hồ Galle Vincom Times City
B1, Đ1/K4, TTTM Times City, Số 458 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội
028 2253 5172Đồng hồ Galle 400 Hai Bà Trưng, Tân Định, TP HCM
400 Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, TP. Hồ Chí Minh
028 3987 7729Đồng hồ Galle 102 Quang Trung, Gò Vấp, TP. HCM
102 Quang Trung, Phường Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
022 5261 6555Đồng hồ Galle 5 Nguyễn Đức Cảnh, Lê Chân, Hải Phòng
Số 5 Nguyễn Đức Cảnh, Phường Lê Chân, TP Hải Phòng
0236 391 8882Đồng hồ Galle 335 Lê Duẩn, Thanh Khê, Đà Nẵng
335 Lê Duẩn , Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng
0984 305 917Đồng hồ Galle 8 Trần Hưng Đạo, Hải Dương, Hải Phòng
8 Trần Hưng Đạo, Phường Hải Dương, TP Hải Phòng
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | Candino |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ điện tử (Quartz) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 41 mm |
| Độ dày | 11 mm |
| Kích thước dây | 21 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
| Dòng sản phẩm | COUPLE CLASSIC |
| Chức năng | Giờ, phút, giây |
| Bộ máy | Quartz |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Màu mặt | Xanh lam |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Màu dây | Kết hợp |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Màu vỏ | Demi vàng |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | Thiết sang trọng với bộ vỏ thép 316L sử dụng tông demi vàng cao cấp và mặt số chải tia sunray. |
| Sản xuất tại | Thụy Sỹ |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X