-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
-
Tặng 1 bút BLUS trị giá đến 3.000.000 VND đối với các hóa đơn mua đồng hồ Frederique Constant có giá thanh toán trên 50.000.000 VND
024 3978 4500Đồng hồ Galle 41 Thi Sách, Hai Bà Trưng, Hà Nội
41 Thi Sách, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | Frederique Constant |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 39 mm |
| Độ dày | 10.99 mm |
| Kích thước dây | 20x18 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
| Năng lượng cót | 38h |
| Chân kính | 33 |
| Dòng sản phẩm | Manufacture |
| Chức năng | Giờ, Phút |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Loại dây | Dây Da Cá Sấu |
| Loại vỏ | Khác |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | Đồng hồ Tourbillon phiên bản giới hạn 35 chiếc trên toàn thế giới, vỏ platinum, mặt số thiên thạch. |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X