-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
-
Tặng 1 quà tặng thương hiệu khi mua đồng hồ Tissot có giá từ 20.000.000 VND
0236 391 8882Đồng hồ Galle 335 Lê Duẩn, Thanh Khê, Đà Nẵng
335 Lê Duẩn , Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng
028 3987 7729Đồng hồ Galle 102 Quang Trung, Gò Vấp, TP. HCM
102 Quang Trung, Phường Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | Tissot |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ điện tử (Quartz) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 42 mm |
| Độ dày | 8.1 mm |
| Kích thước dây | 12 mm |
| Độ chịu nước | 5 ATM |
| Dòng sản phẩm | T-Classic |
| Chức năng | Giờ, phút, giây |
| Bộ máy | ETA F06.115 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Loại dây | Dây Da |
| Màu dây | Đen |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Màu vỏ | Vàng |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| Sản xuất tại | Thụy Sỹ |
| Nhánh sản phẩm | DREAM |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X