-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
-
Tặng 1 quà tặng thương hiệu khi mua đồng hồ Tissot có giá từ 20.000.000 VND
024 7101 0666ĐHTS 146 Nguyễn Khánh Toàn, Nghĩa Đô, Hà Nội
Số 146 Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, TP.Hà Nội
028 6290 6634Đồng hồ Galle 505 Lê Văn Sỹ, Tân Sơn Hòa, TP.HCM
505 Lê Văn Sỹ, Phường Tân Sơn Hòa, TP. Hồ Chí Minh
028 3987 7729Đồng hồ Galle 102 Quang Trung, Gò Vấp, TP. HCM
102 Quang Trung, Phường Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | Tissot |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Giới tính | Nữ |
| Thời gian bảo hành | 0 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ điện tử (Quartz) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 20x20 mm |
| Độ dày | 7.1 mm |
| Kích thước dây | 9 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
| Đồng hồ đặc biệt | Đồng hồ kim cương |
| Dòng sản phẩm | T-Lady |
| Bộ máy | ETA 901.001 |
| Kiểu dáng mặt | Vuông |
| Màu mặt | Trắng |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Màu dây | Trắng |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Phong cách đồng hồ | Sang trọng |
| USP | - Mặt số đính 12 viên kim cướng 0.25 carat.- Mặt số trắng trải tia sunray.- Dây đeo thép không gỉ 316L sử dụng khóa bướm. |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X