-
Giảm thêm 100.000 VND khi khách hàng follow Zalo hoặc đánh giá 5 sao Google Business tại cửa hàng
-
Ưu đãi 1.000.000 VND cho sản phẩm nguyên giá từ 7.000.000 VND khi sử dụng voucher Malliday Vincom
024 3978 4500Đồng hồ Galle 41 Thi Sách, Hai Bà Trưng, Hà Nội
41 Thi Sách, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
024 3783 0732Đồng hồ Galle Go Thăng Long
Tầng 1, Go! Thăng Long, 222 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội
TẠI SAO NÊN CHỌN GALLE
-
100% CHÍNH HÃNG TIÊU CHUẨN QUỐC TẾ
-
GÓI BẢO DƯỠNG GALLE CARE
-
TRUNG TÂM BẢO HÀNH ỦY QUYỀN
-
MIỄN PHÍ THAY PIN TRỌN ĐỜI
-
HỖ TRỢ TRẢ GÓP 0%
-
100% FREESHIP
YÊU THÍCH
SO SÁNH
ĐẶT LỊCH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
| Thương hiệu | Orient Star |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 Tháng |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ cơ (Mechanical) |
| Mặt kính | Kính Sapphire |
| Kích thước mặt | 40 mm |
| Độ dày | 13 mm |
| Kích thước dây | 20 mm |
| Độ chịu nước | 10 ATM |
| Năng lượng cót | 50 |
| Chân kính | 24 |
| Dòng sản phẩm | M34 F7 Semi Skeleton |
| Chức năng | Giờ, Phút, Giây |
| Bộ máy | F6F44 |
| Kiểu dáng mặt | Tròn |
| Loại dây | Thép không gỉ |
| Loại vỏ | Thép không gỉ |
| Phong cách đồng hồ | Thanh lịch |
| USP | Made in Japan, Semi Skeleton, Kính sapphire AR, Chức năng dừng kim giây, Tự động kết hợp với lên cót bằng tay, Kim hiển thị mức trữ cót, Lộ đáy, |
| Sản xuất tại | Nhật Bản |
| Nhánh sản phẩm | M34 |
| HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG | |
| BẢO HÀNH |
X